| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Tân cổ điển |
| Cánh quạt | 5 cánh gỗ plywood, sải cánh 172cm |
| Động cơ | AC Motor 100W |
| Lưu lượng gió | 258m3/phút |
| Đèn | Quạt Trần Trang Trí Cao Cấp Up Light Và Down Light Archives |
| Điều khiển | Hộp số/Remote |
| Trọng lượng | 18.6kg |
| Khoảng cách trần | 36cm |
Đang cập nhật