Quạt trần LuxAire Sweep nổi bật với thiết kế 6 cánh quạt hình cánh bằng chất liệu ABS, sải cánh lên đến 137cm. Điều này không chỉ tạo ra luồng gió mạnh mẽ, mà còn mang đến vẻ ngoài sang trọng và hiện đại cho không gian sống của bạn. Bạn có thể lựa chọn giữa hai màu sắc là đen mờ và màu mạ kền, phù hợp với nhiều phong cách nội thất khác nhau. Màu đen mờ tạo cảm giác mạnh mẽ và phong cách với cánh giả vân gỗ, đường nét tinh tế trải dài trên mặt cánh. Nổi bật trong không gian hiện đại là màu mạ kền lạ mắt, mang đến vẻ độc đáo và uy quyền cho căn phòng, thu hút mọi ánh nhìn.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 137cm |
| Động cơ | DC Motor 55W |
| Lưu lượng gió | 273.4 m3/phút |
| Đèn | Led 24W |
| Điều khiển | Remote chính hãng |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 30cm |
Đang cập nhật