gây ấn tượng bởi thiết kế mạnh mẽ, hiện đại cùng với 5 cánh ABS sang trọng, dễ dàng kết hợp với các kiến trúc nội thất khác nhau. Bản cánh lớn cùng màu sắc trầm tối của LuxAire Strong II mang cảm giác về sự vững chãi.
Quá trình sản xuất quạt trần LuxAire Strong II cũng được thực hiện với công nghệ tiên tiến, đảm bảo mỗi chi tiết đều được hoàn thiện tỉ mỉ, đem lại sự bền bỉ và độ thẩm mỹ cao cho sản phẩm. Có thể nói vẻ đẹp của LuxAire Strong II là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia chủ yêu thích sự tối giản và đẳng cấp.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 142cm |
| Động cơ | DC Motor 55W |
| Lưu lượng gió | 287 m3/phút |
| Đèn | Đèn LED 24W |
| Điều khiển | Remote chính hãng |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 30cm |
Đang cập nhật