LuxAire Melody II mang phong cách hiện đại và tối giản, với thiết kế 5 canh tạo ra sự cân bằng thị giác đẹp mắt. Với 3 phiên bản màu, LuxAire Melody II có thể tạo điểm nhấn cho mọi không gian sử dụng.
Thân quạt màu đồng tối tương phản đẹp mắt với cánh giả vân gỗ sang trọng, gần gũi với thiên nhiên. Màu trắng thanh lịch, mang đến sự tinh tế cho không gian, hay màu bạc sáng bóng Đẹp – Chất – Phong cách tô điểm không gian ấn tượng.
Phong cách hiện đại của Melody II thể hiện qua từng đường nét thiết kế. Mẫu quạt này không chỉ là một thiết bị làm mát, mà còn là điểm nhấn thu hút cho căn phòng, sự kết hợp giữa màu sắc tinh tế và đường nét mềm mại tạo nên một tổng thể hài hòa, phù hợp với nhiều không gian nội thất khác nhau.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 137cm |
| Động cơ | DC Motor 55W |
| Lưu lượng gió | 272 m3/phút |
| Đèn | Đèn LED đổi màu 24W |
| Điều khiển | Remote 6 cấp độ gió, chức năng hẹn giờ, đảo chiều, gió tự nhiên |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 30cm |