Mẫu quạt hiện đại, gió tốt, êm ái thích hợp cho cả chung cư và nhà phố. Quạt trần 5 cánh nhựa ABS cao cấp, sải cánh 142cm phù hợp cho các không gian phòng khách. Sử dụng động cơ DC Motor 55W giúp tiết kiệm điện, tích hợp trên điều khiển từ xa là chế độ đảo chiều gió dùng 4 mùa, chế độ hẹn giờ, gió tự nhiên, đèn chiếu sáng.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 142cm |
| Động cơ | DC Motor 55W |
| Lưu lượng gió | 314 m3/phút |
| Đèn | Đèn LED đổi màu 24W |
| Điều khiển | Remote chính hãng |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 30cm |
Đang cập nhật