toát lên vẻ đẹp sang trọng, quý phái của phong cách cổ điển. Chiếc quạt được thiết kế tinh tế đến từng chi tiết với 5 cánh quạt bằng gỗ plywood cao cấp, khung sườn sơn tĩnh điện và thân quạt bo cong tinh tế màu đồng cổ điển. Tổng thể thiết kế gợi nhớ đến không khí của những lâu đài, biệt thự cổ xưa, đem lại cảm giác sang trọng, đẳng cấp cho không gian.
Xu hướng trang trí nội thất phong cách cổ điển luôn là một đề tài hấp dẫn với những người ưa thích vẻ đẹp truyền thống, đậm chất nghệ thuật. LuxAire Classic II ra đời như một phụ kiện hoàn hảo để phụ họa cho lối thiết kế cổ điển nhưng phiên bản “tối giản” hơn. Mỗi đường nét, chi tiết trên thân quạt đều được chạm khắc thể hiện tinh hoa kiến trúc và nghệ thuật cổ xưa.
Với sải cánh rộng 142 cm, LuxAire Classic II sẽ mang đến luồng không khí thoáng mát cho những không gian rộng, sang trọng như phòng khách, phòng ăn của nhà phố hay biệt thự. Đặc biệt, chiếc quạt này sẽ càng trở nên ấn tượng hơn nếu được lắp đặt ở nơi có trần cao, giúp tôn lên vẻ đẹp điêu khắc tinh xảo của thân quạt và có thể lắp thêm bộ đèn chuông 5 bóng dưới ánh sáng phù hợp.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Cổ điển |
| Cánh quạt | Cánh gỗ Plywood. Sải cánh 142 cm |
| Động cơ | DC Motor 55W |
| Lưu lượng gió | 284.5 m3/phút |
| Đèn | Bán rời |
| Điều khiển | Remote 6 cấp độ gió, chức năng hẹn giờ, đảo chiều, gió tự nhiên |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 30cm |