Hunter Seville II là một trong những mẫu quạt trần được đông đảo khách hàng chào đón. Đây là sản phẩm thương hiệu Quạt trần Hunter đình đám của nước Mỹ, sở hữu những ưu điểm vượt trội, mang đến những giá trị thẩm mĩ và công năng đặc trưng 5 cánh gỗ Plywood, sải cánh ngắn 112cm, động cơ Airmax Motor 100W tạo gió thoáng mát và êm ái cho phòng ngủ. Sự xuất hiện của những chiếc quạt trần sang trọng Hunter Seville II không chỉ có tác dụng tô điểm thêm cho không gian ngôi nhà mà còn thể hiện được đẳng cấp, gu thẩm mỹ thời thượng của gia chủ.
| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Truyền thống |
| Cánh quạt | Cánh gỗ Plywood. Sải cánh 132 cm |
| Động cơ | Airmax Motor 100W |
| Lưu lượng gió | 174.2 m3/phút |
| Đèn | Bán rời |
| Điều khiển | Dây kéo/Remote |
| Trọng lượng | 9,16 kg |
| Khoảng cách trần | 28cm |
Đang cập nhật