Hunter Savoy là mẫu quạt gió nhẹ, bán chạy nhất của Hunter tại việt Nam. Quạt trần với 5 cánh gỗ Plywood 2 mặt màu, sải cánh 132cm thích hợp không gian phòng khách, phòng ngủ,… Động cơ Airmax Motor 100W êm ái, tích hợp chế độ đảo chiều gió, các tính năng hẹn giờ, có điều khiển từ xa.
| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Cổ điển |
| Cánh quạt | Cánh gỗ Plywood. Sải cánh 132 cm |
| Động cơ | Airmax Motor 100W |
| Lưu lượng gió | 187,8 m3/phút |
| Đèn | Bán rời |
| Điều khiển | Dây kéo/Remote |
| Trọng lượng | 9,16 kg |
| Khoảng cách trần | 28cm |
Đang cập nhật