Khi nhắc đến quạt trần phong cách nhiệt đới, người ta không thể không nghĩ ngay đến mẫu quạt Hunter Outdoor – Tác phẩm kiệt xuất mang dấu ấn đậm chất thương hiệu Hunter nổi tiếng. Lấy cảm hứng từ những chiếc lá non đang vươn mình tràn đầy sức sống, quạt Hunter Outdoor toát lên vẻ đẹp mạnh mẽ nhưng cũng không kém phần mềm mại, tinh tế. Đây là mẫu quạt chuyên dụng dành cho không gian ngoài trời, nhưng cũng có thể linh hoạt lắp đặt cho những căn phòng phong cách nhiệt đới, đem đến nguồn gió trong lành, sảng khoái cho mọi không gian sống.
| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Nhiệt đới |
| Cánh quạt | Cánh Composite vân lá. Sải cánh 137 cm |
| Động cơ | Whisperwind Motor 100W |
| Lưu lượng gió | 192.3 m3/phút |
| Đèn | Bán rời |
| Điều khiển | Dây kéo/Remote |
| Trọng lượng | 11.2 kg |
| Khoảng cách trần | 28cm |
Đang cập nhật