Hunter Maribel nằm trong top sản phẩm bán chạy của Hunter tại Việt Nam. Quạt trần 5 cánh Composite vân gỗ, sải cánh 132cm phù hợp không gian phòng khách, phòng ngủ, ngoài trời,… Được trang bị động cơ Whisperwind motor 102W êm ái, tích hợp tính năng hẹn giờ, đảo chiều gió, điều khiển từ xa tiện lợi.
| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh Composite vân gỗ. Sải cánh 132 cm |
| Động cơ | Whisperwind Motor 102W |
| Lưu lượng gió | 206.2m3/phút |
| Đèn | Bán rời |
| Điều khiển | Dây kéo/Remote |
| Trọng lượng | 10 kg |
| Khoảng cách trần | 28cm |
Đang cập nhật