Đối với những không gian sống mang đậm phong cách cổ điển, Hunter Builder Plus được coi như là một mảnh ghép không thể thiếu giúp kiến tạo sự đẳng cấp. Sở hữu thiết kế cổ điển tỉ mỉ, động cơ Whisperwind độc quyền của Hunter không gây tiếng ồn tạo gió 189,6 m3/phút, sải cánh 132cm và tích hợp đèn chiếu sáng, Hunter Builder Plus sẽ là điểm nhấn ấn tượng cho không gian sống.
| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Cổ điển |
| Cánh quạt | Cánh gỗ Plywood. Sải cánh 132 cm |
| Động cơ | Whisperwind Motor 80W |
| Lưu lượng gió | 189.6 m3/phút |
| Đèn | E27 60W x 3, Max 180W |
| Điều khiển | Dây kéo/Remote |
| Trọng lượng | 8.4 kg |
| Khoảng cách trần | 28cm |
Đang cập nhật