Hunter Arcot là mẫu quạt hiện đại, đẹp, bán chạy nhất của Hunter. Quạt trần 5 cánh gỗ Plywood, sải cánh 117cm phù hợp không gian ngủ hoặc phòng khách chung cư nhỏ. Được trang bị động cơ Whisperwind Motor 100W êm ái, tích hợp chế độ hẹn giờ, đảo chiều gió cho mùa đông, điều khiển từ xa.
| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh gỗ Plywood. Sải cánh 117 cm |
| Động cơ | Whisperwind Motor 100W |
| Lưu lượng gió | 4090 CFM |
| Đèn | E27 x 2, Max 28W |
| Điều khiển | Dây kéo/Remote |
| Trọng lượng | 11.2 kg |
| Khoảng cách trần | 28cm |
Đang cập nhật