| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Cổ điển |
| Cánh quạt | 5 cánh gỗ tự nhiên, sải cánh 152cm |
| Động cơ | DC Motor 62W |
| Lưu lượng gió | 280m3/phút |
| Đèn | Có / Không |
| Điều khiển | Remote 6 cấp độ gió, chức năng hẹn giờ, đảo chiều, gió tự nhiên |
| Khoảng cách trần | 30cm |
Đang cập nhật