LuxAire Tulip II 42” WH được chế tác từ chất liệu ABS cao cấp, đảm bảo sự bền bỉ và an toàn trong quá trình sử dụng. Sử dụng cánh nhựa ABS này không chỉ giúp LuxAire Tulip II 42” WH có khả năng chịu lực tốt, mà còn có độ cứng cao và chống va đập xuất sắc. Bề mặt nhẵn mịn của ABS giúp việc vệ sinh và bảo dưỡng LuxAire Tulip II 42” WH trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết. Chỉ cần lau nhẹ bằng khăn ẩm, chiếc quạt trần này sẽ luôn giữ được vẻ ngoài sạch sẽ và sang trọng. Một ưu điểm nữa của chất liệu ABS là mềm dẻo nhẹ, đảm bảo an toàn khi sử dụng so với các dòng quạt trần cánh sắt, điện cơ ngày xưa.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 106 cm |
| Động cơ | DC Motor 30W |
| Lưu lượng gió | 148.8 m3/phút |
| Đèn | LED |
| Điều khiển | Remote chính hãng |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 28cm |
Đang cập nhật