Trong thế giới hiện đại ngày nay, không gian sống không chỉ đơn thuần là nơi để trú ngụ mà còn là nơi thể hiện phong cách và đẳng cấp của chủ nhân. Với thiết kế ấn tượng, kiểu dáng uốn lượn mềm mại nhưng vẫn toát lên vẻ sang trọng, quạt trần LuxAire Curve chính là lựa chọn hoàn hảo để mang đến sự thoải mái tối đa cùng với nét đẹp tinh tế cho không gian của bạn.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 132cm |
| Động cơ | DC Motor 45W |
| Lưu lượng gió | 220.1 m3/phút |
| Đèn | Led 15W |
| Điều khiển | Remote chính hãng |
| Trọng lượng | 7kg |
| Khoảng cách trần | 30cm |
Đang cập nhật