| Thương hiệu | USA |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | 3 cánh ABS, sải cánh 132cm |
| Động cơ | DC Motor 35W |
| Lưu lượng gió | 225m3/phút |
| Đèn | LED 3 màu và tăng giảm ánh sáng, max 24W |
| Điều khiển | Remote 6 cấp độ gió, chức năng hẹn giờ, đảo chiều, gió tự nhiên |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 25cm |
Đang cập nhật