Mẫu quạt mạnh mẽ, gió tốt, giá tốt cho nhà phố. Quạt trần năm cánh nhựa ABS cao cấp, sải cánh dài 142cm phù hợp cho các không gian phòng khách. Trang bị động cơ DC Motor 55W giúp tiết kiệm điện, tích hợp điều khiển từ xa là chế độ đảo quay của quạt, hẹn giờ, gió tự nhiên..
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 142cm |
| Động cơ | DC Motor 55W |
| Lưu lượng gió | 284.5 m3/phút |
| Đèn | không |
| Điều khiển | Remote chính hãng |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 30cm |
Đang cập nhật