LuxAire Ritter Hugger 5 – Mẫu quạt trần cánh gỗ tự nhiên được nhiều Kiến trúc sư ưa chuộng. Quạt trần 5 cánh gỗ độc đáo, màu sắc trang nhã, sải cánh 152cm cho không gian thích hợp phòng khách. Sử dụng động cơ DC 40W mạnh mẽ, tích hợp chế độ hẹn giờ, đảo chiều, gió tự nhiên trên điều khiển từ xa.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh gỗ. Sải cánh 132 cm hoặc 152 cm |
| Động cơ | DC Motor 40W |
| Lưu lượng gió | 6642 CFM |
| Đèn | Không |
| Điều khiển | Remote chính hãng |
| Trọng lượng | 6.6 kg |
| Khoảng cách trần | 23cm |
Đang cập nhật