LuxAire Eco gây ấn tượng ngay từ cái nhìn đầu tiên với thiết kế tối giản, thanh lịch. Thân quạt màu bạc sang trọng kết hợp cùng 5 cánh quạt đẹp mắt tạo nên một tổng thể hài hòa, phù hợp với phong cách hiện đại đang được ưa chuộng hiện nay. Những đường nét gọn gàng, tinh tế của LuxAire Eco dễ dàng khuấy đảo trái tim của bất kỳ ai yêu mến vẻ đẹp giản dị nhưng không kém phần cuốn hút.
Xu hướng thiết kế hiện đại đang ngày càng chiếm lĩnh thị trường với những sản phẩm sử dụng chất liệu cao cấp, đường nét thanh thoát và gam màu trung tính. LuxAire Eco hẳn là một đại diện tiêu biểu của phong cách này. Chiếc quạt mang đến cảm giác sang trọng, đẳng cấp, phù hợp với nhiều phong cách trang trí khác nhau. Với kích thước sải cánh lên đến 147 cm, LuxAire Eco mang đến làn gió mát lạnh thoải mái cho không gian rộng lớn.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 147cm |
| Động cơ | DC Motor 40W |
| Lưu lượng gió | 208 m3/phút |
| Đèn | không |
| Điều khiển | Remote 6 cấp độ gió, chức năng hẹn giờ, đảo chiều, gió tự nhiên |
| Trọng lượng | |
| Khoảng cách trần | 28cm |
Đang cập nhật