| Thương hiệu | Australia |
| Phong cách | Nhiệt đới |
| Cánh quạt | Cánh ABS. Sải cánh 132 cm |
| Động cơ | DC Motor 40W |
| Lưu lượng gió | 160 m3/phút |
| Đèn | Đèn LED đổi màu 18W |
| Điều khiển | Remote 6 cấp độ gió, chức năng hẹn giờ, đảo chiều, gió tự nhiên |
| Trọng lượng | 9.8kg |
| Khoảng cách trần | 30cm |
Đang cập nhật