Nếu bạn đang tìm kiếm một thiết bị làm mát ấn tượng, hiệu quả và hiện đại cho không gian sống, thì quạt trần LuxAire X8 chính là sự lựa chọn hoàn hảo. Với thiết kế 8 cánh rộng, uy nghi cùng cánh quạt gỗ cao cấp và hiệu suất làm mát vượt trội, LuxAire X8 sẽ tạo nên làn gió mát lạnh tuyệt vời đồng thời thể hiện đẳng cấp cho không gian của bạn.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh gỗ Plywood, sải cánh 152cm |
| Động cơ | DC Motor 55W |
| Lưu lượng gió | 247 m3/phút |
| Đèn | Đèn LED đổi màu 15W |
| Điều khiển | Remote 6 cấp độ gió, chức năng hẹn giờ, đảo chiều, gió tự nhiên |
| Trọng lượng | 6.6 kg |
| Khoảng cách trần | 30cm |