Trong thế giới hiện đại ngày nay, sự tiện nghi và phong cách là hai yếu tố quan trọng trong mọi khía cạnh cuộc sống. Đặc biệt, khi nói đến không gian sống, chúng ta đều mong muốn một môi trường thoải mái, thân thiện với môi trường và đậm chất nghệ thuật. Đáp ứng hoàn hảo những tiêu chí này, quạt trần LuxAire Akami đã trở thành một biểu tượng của sự sang trọng và hiệu quả vượt trội.
| Thương hiệu | Taiwan |
| Phong cách | Hiện đại |
| Cánh quạt | Cánh gỗ. Sải cánh 132 cm hoặc 152 cm |
| Động cơ | DC Motor 40W |
| Lưu lượng gió | 202.8 m3/phút |
| Đèn | Không |
| Điều khiển | Remote chính hãng |
| Trọng lượng | 7,4 kg |
| Khoảng cách trần | 36cm |
Đang cập nhật