| Công suất sưởi thổi | : 2000W |
| Công suất quạt thông gió | : 30W |
| Lưu lượng quạt thông gió | : 240m3/h |
| Độ ồn quạt thông gió | : <40dB |
| Phù hợp diện tích phòng tắm | : 4-6m2 |
| Điện áp | : 220V~50Hz |
| Kích thước mặt đèn | : 30cm x 30cm |
| Kích thước lỗ khoét | : 27.5cm x 27.5cm |
| Khối lượng | : 4.4kg |
| Bảo hành | : 1 năm |
Đang cập nhật