Quạt mát âm trần tích hợp thông gió – điều khiển từ xa H20R là dòng quạt âm trần có mặt đầu tiên tại Việt Nam chạy 2 động cơ: thổi gió mát và thông gió – hút mùi, được nhà hãng Häns cho ra mắt vào đầu năm 2022. Với sản phẩm độc đáo này, thị trường đã có giải pháp ưu việt cho việc làm mát trong nhà vệ sinh mà vẫn giữ được độ thẩm mỹ cao.
| Công suất | : 105W |
| Tốc độ gió tại cửa ra đạt vận tốc | : 9 m/s |
| Đẩy gió xa đến | : 2m |
| Phù hợp với trần cao tối đa | : 2m7 |
| Công nghệ làm mát | : AWES |
| Điện áp | : 220V – 240V |
| Kích thước mặt đèn | : 30cm x 30cm |
| Kích thước lỗ khoét | : 30cm x 60cm |
| Khoảng cách tối thiểu giữa trần giả và trần thật | : 20cm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Đang cập nhật