Quạt mát âm trần công tắc và điều khiển từ xa Hans là dòng quạt âm trần có mặt đầu tiên tại Việt Nam, được nhà hãng Häns cho ra mắt vào đầu năm 2020. Với sản phẩm độc đáo này, thị trường đã có giải pháp ưu việt cho việc làm mát trong nhà vệ sinh mà vẫn giữ được độ thẩm mỹ cao.
| Công suất | : 39W |
| Tốc độ gió tại cửa ra đạt vận tốc | : 9 m/s |
| Đẩy gió xa đến | : 2m |
| Phù hợp với trần cao tối đa | : 2m7 |
| Công nghệ làm mát | : AWES |
| Điện áp | : 220V – 240V |
| Kích thước mặt đèn | : 30cm x 30cm |
| Kích thước lỗ khoét | : 27.5cm x 27.5cm |
| Khoảng cách tối thiểu giữa trần giả và trần thật | : 20cm |
| Bảo hành | : 3 năm |
Đang cập nhật