Với 5 cánh quạt được làm từ nhựa abs, được gia công chống mối mọt và sơn chống hơi nước xâm nhập, giúp cánh bền đẹp không bị cong vênh theo thời gian.
Quạt có 2 màu cánh để bạn tùy chọn theo không gian nội thất nhà bạn.
Quạt có lưu lượng gió tối đa là 16.300 CFM siêu mát, vận hành êm ái không một tiếng ồn.
Quạt còn được trang bị thêm thêm đèn LED 18W , với 3 chế độ màu: ánh sáng trắng, ánh sáng vàng, ánh sáng trung tính. Giúp chiếu sáng và tạo không khí đầm ấm hay sang trọng, tùy theo ý muốn của bạn.
Thân quạt trần được làm từ thép không gỉ,phủ bên ngoài là lớp sơn chống hơi nước và bám bụi.
Bên trong là khối động cơ mạnh mẽ. có tốc độ quay tới 230 vòng/phút . chỉ có công suất tối đa là 50W . nhờ sử dụng công nghệ tiết kiệm năng lượng DC. đã được cấp bắng sáng chế. Với công suất này, bạn có thể sử dụng chiếc quạt gần 20 tiếng mới tiêu thụ hết một số điện.
KaiyoKukan bảo hành động cơ quạt lên tới 10 năm.
Quạt trần HIRO 219 với thiết kế đơn giản, mang phong cánh hiện đại, kết hợp giữa đèn chiếu sáng và quạt trần.
Quạt có trọng lượng 8.5kg . được treo trên giá đặc biệt. có thể treo trên trần có độ nghiêng lên đến 20°
Quạt có đường kính 1,42m. độ cao 34,5cm thích hợp với căn phòng có độ cao từ 2.7m trở lên. Tùy theo độ cao của căn phòng, bạn có thể tùy chọn lắp đặt với ty ngắn hoặc ty dài.
quạt trần KaiyoKukan HIRO 219 đạt nhãn năng lượng 5 sao được bộ công thương công nhận. Đây là nhãn năng lượng cao nhất, đảm bảo một mức tiêu tốn năng lượng thấp nhất, tiết kiệm cho bạn một số tiền đáng kể trong suốt thời gian sử dụng quạt KaiyoKukan.
Một điều tuyệt vời ở dòng quạt trần Kaiyokukan, là tất cả các tính năng đều được tính hợp để dễ dàng trên điều khiển từ xa, khắc phục những bất tiện của những dòng quạt trần khác là bố trí công tắc ở trên bầu quạt rất khó sử dụng. Tính năng hẹn giờ tắt với 3 tùy chọn 1 giờ, 3 giờ , 6 giờ giúp bảo vệ giấc ngủ của bạn.
| Công suất | 50W |
| Đường kính cánh | 142cm |
| Lưu lượng gió | 307 đến 361 m3/phút |
| Động cơ | DC |
| Chế độ gió (FB) | 6 |
| Cánh | nhựa abs |
| Số lượng cánh | 5 cánh |
| Đèn trang trí | đèn đĩa 18W |
| Trọng lượng | 9kg |
Đang cập nhật