KOTTMANN – dòng sản phẩm trung cấp của Häns – là thương hiệu đèn sưởi nhà tắm được mua nhiều nhất tại thị trường Việt Nam. Đèn sưởi 2 bóng treo tường Kottmann có đặc điểm chung của các dòng sản phẩm trong thương hiệu KOTTMANN là thiết kế xuất sắc, phối màu hợp lý, giá cả phải chăng, chất lượng tin cậy, phù hợp với hầu hết các gia đình trung lưu tại Việt Nam.
| Công suất mỗi bóng (W) | 275W |
| Công suất tối đa của đèn (W) | 550W |
| Kích thước (mm) | 400x220x200mm |
| Phích cắm tiêu chuẩn | Dài 3m, tiết diện 1.5mm |
| Khoảng cách lắp đặt tiêu chuẩn | 1m7 |
| Tuổi thọ | >10.000h |
| Lắp đặt | IPX2 |
| Bảo hành | 3 năm |