Đèn sưởi 4 bóng âm trần kottmann K4BT là dòng sử dụng công tắc bền bỉ, thẩm mỹ cao. Đặc điểm chung của các dòng sản phẩm trong thương hiệu KOTTMANN là thiết kế xuất sắc, phối màu hợp lý, giá cả phải chăng, chất lượng tin cậy, phù hợp với hầu hết các gia đình trung lưu tại Việt Nam.
+Thiết kế thời trang màu vàng kim với hoa văn cổ điển Châu Âu
+ Bề mặt bóng hồng ngoại tráng kim cương nhân tạo, có tác dụng bớt chói mắt và có độ ấm cao hơn những bóng thông thường (ấm hơn khoảng 10 độ C)
+ Sử dụng được cả 4 bóng sưởi khi thời tiết lạnh. Ngoài ra quạt thông gió và đèn chiếu sáng là 2 chức năng quan trọng được bổ sung nhằm nâng cao tiện ích sử cho người dùng.
| Công suất (W) | 275W |
| Kích thước (mm) | 380x380mm |
| Lỗ khoét trần (mm) | 290x290mm |
| Phích cắm tiêu chuẩn | Dài 4m, tiết diện 1.5mm |
| Khoảng cách lắp đặt tiêu chuẩn | 1m7 |
| Tuổi thọ | >10.000h |
| Lắp đặt | IPX2 |
| Bảo hành | 3 năm |